Mong admin xem xét kỹ lương khi unband

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

LeSunowa

Active member
18 Tháng năm 2021
147
48
28
Thay vì các bạn tranh cãi nhau trên này , thì sao các bạn không chuyển thành hành động IC khi mà admin đã quyết định tha thứ cho người ta nhỉ , thay vì đi gây war cào phím , thì hãy văn minh lên các bạn lớn cả rồi :))
em chỉ góp ý cho admin còn người nào nhảy vào chửi những người đồng tình với em thì em chẳng quan tâm vì biết đâu người này cũng góp phần trong vụ scam thì sao?

Hoàng Phát

Active member
15 Tháng ba 2021
603
189
43
em chỉ góp ý cho admin còn người nào nhảy vào chửi những người đồng tình với em thì em chẳng quan tâm vì biết đâu người này cũng góp phần trong vụ scam thì sao?
thôi thôi mình biết bạn tốt cỡ nào rồi giờ thì im lặng chờ ad giải quyết

Pitpulk

Active member
27 Tháng tám 2021
147
63
28
ừ thay vì ngồi cào phím set kèo war gang, nghe nói boss chuquang của mấy bạn đòi set 10 10 hydra mà giờ rén rùi :((

TiennMapp

Active member
12 Tháng bảy 2021
106
48
28
Close đi em , bọn em tự biết làm gì trong ic mà , chắc không cần phải ngồi nói chuyện nữa đâu nhỉ

LayzioZ

Member
17 Tháng tám 2021
66
23
18
Oc: " 1 người đi lừa nạn nhân 1 tài sản giá trị cao r bị bắt. Lúc lên quan toà hỏi a lừa đảo người khác 3 lần rồi sao vẫn chưa chịu từ bỏ. a ấy thấy thế liền hối lỗi và xin đừng bỏ tù mình. Quan toà thấy sự hối lỗi của bị cáo nên liền đồng ý và thả a ấy đc tự do"

• Haha
Reactions: rooney

c2tuandz

Member
10 Tháng năm 2021
41
20
8
scam đã đành bị band xong lên gr gta5 chửi sv " độc tài , gia đình . bị ngta chửi , ... rồi h xóa cmt di xin unband !

• Like
Reactions: heoluna133

Pitpulk

Active member
27 Tháng tám 2021
147
63
28
riêng thằng hoàng phát gay lọ, gỉ mũi chưa sạch chắc làm ăn chia chát với bê tông nên mới vào khóc, nhảy dựng lên :)) loot đồ bị bắt quyết không khai thằng bạn, đúng là tình đồng chí

• Haha
Reactions: LayzioZ
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.